๒๗ ก.ย.๖๐/๐๙.๐๐ น. : นางสุวราอรร์ สัจธรรม ผอ.กศน.อำเภอเมืองอำนาจเจริญ มอบหมายให้ นางสาวหทัยรัตน์ ศิริแก้ว ครูอาสาสมัคร กศน.พร้อมด้วย นางสาวพลอย อุทิตสาร ครูศูนย์การเรียนชุมชน เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาประสิทธิภาพบริหารจัดการทำข้อมูลสารสนเทศทางการศึกษา ประจำปี ๒๕๖๐ ซึ่งสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญจัดขึ้น เพื่อส่งเสริมสนับสนุนการบริหารจัดการข้อมูลสารสนเทศ พัฒนาเครือข่ายการปฏิบัติงานด้วยเทคโนโลยีสารสนเทศ รวมทั้งหาแนวทางการเผยแพร่ประชาสัมพันธ์ข้อมูลข่าวสารของหน่วยงานทางการศึกษา ซึ่งมีกลุ่มเป้าหมายจากหน่วยงานในสังกัด กศจ., ร.ร.เอกชน, อาชีวศึกษา, กศน.และการศึกษาพิเศษ จำนวนทั้งสิ้น ๗๔ คน โดยมี นายเสรี ตุ้มอ่อน รองศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ รักษาราชการแทน ศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานพิธีเปิดฯ
![](https://scontent.fbkk7-1.fna.fbcdn.net/v/t34.0-12/22052903_1331276123662560_933496695_n.jpg?oh=7a4b911671e3318cd40b50cd0f7e91ac&oe=59CCFDBE)
![](https://scontent.fbkk7-1.fna.fbcdn.net/v/t34.0-12/22052553_1331276133662559_110971010_n.jpg?oh=b622e3930cc2341ec5be0fd031fd0b5e&oe=59CE0558)
Ask.com Belvoir Golf
ตอบลบ